Price: 8.290.800₫
Original Price: 10.381.600₫
iPhone 13 đã qua sử dụng của Apple (128GB/256GB) - Mới 95% (xếp hạng A+). Lý tưởng cho công việc đa nhiệm hàng ngày, người đam mê nhiếp ảnh và sinh viên. Phù hợp cho học tập, giải trí, chụp ảnh độ phân giải cao và công việc văn phòng mượt mà.
| Color | Multicolor |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 13 |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.1" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 6 |
| Operating System | iOS 14 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 12MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | Chinese Version |
| Condition | Used |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2560 x 1440 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 3279mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| CPU Model | A15 |
| SKU | sw260227102881210201611 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 6992040 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm